20 มกราคม 2566 ส.ต.ต. ดร.นปดล นพเคราะห์ ผอ.สพม.ตาก พร้อมด้วยกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ร่วมงานแถลงข่าวศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 70 ประจำปีการศึกษา 2565 ภาคเหนือ จังหวัดน่าน โดยมี ดร.อัมพร พินะสา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน นายวิบูรณ์ แววบัณฑิต ผู้ว่าราชการจังหวัดน่าน และหัวหน้าส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง ร่วมแถลงข่าว ณ โรงแรมเทวราช อำเภอเมืองน่าน จังหวัดน่าน
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2023/01/66-01-20-งานแถลงข่าวศิลปหัตถกรรมนักเรียน-ครั้งที่-70-ภาคเหนือ-จังหวัดน่าน-1170x593.png)