วันอังคาร ที่ ๒๑ พฤษภาคม พ.ศ. ๒๕๖๗ นายธีรภาพ จันทร์ชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนนาโบสถ์พิทยาคม พร้อมด้วย คณะครู บุคลากรทางการศึกษา ร่วมแสดงความยินดีกับ
นายนพดล คงป้อม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านลานห้วยเดื่อ สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เขต ๑ เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา ณ โรงเรียนบ้านลานห้วยเดื่อ อำเภอเมือง จังหวัดตาก
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2024/05/445089001_994710212657923_1457200819000530939_n.jpg)