โครงการห้องเรียน EIS จัดกิจกรรม “การเตรียมความพร้อมสู่มหาวิทยาลัย” สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6
วันที่ 26 สิงหาคม พ.ศ. 2566 ดร.ภูธนภัส พุ่มไม้ ผู้อำนวยการโรงเรียนตากพิทยาคม มอบหมายให้นายกิตติพงศ์ สิริมูลเครือ หัวหน้าโครงการห้องเรียน EIS ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย พร้อมด้วยคณะกรรมการดำเนินงาน จัดกิจกรรมการเตรียมความพร้อมสู่มหาวิทยาลัย สำหรับนักเรียนโครงการ EIS ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/5 – 6/8 รายวิชาเคมี ณ ห้องประชุมกาญจนาภิเษก 2 โรงเรียนตากพิทยาคม
สำหรับกิจกรรมในครั้งนี้ได้รับเกียรติจากนายณัฐพงษ์ พรรณโรจน์ อาจารย์จากสถาบันกวดวิชาชื่อดังในจังหวัดเชียงใหม่เป็นวิทยากร
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2023/09/371811506_760226872780799_5467803204445148390_n-300x200.jpg)
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2023/09/371859770_760226692780817_25619741069798409_n-300x200.jpg)
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2023/09/371863463_760226909447462_7904366749414773575_n-300x200.jpg)
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2023/09/372024826_760226762780810_4763635108774754880_n-300x200.jpg)
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2023/09/372752184_760226962780790_3026380610499042675_n-300x204.jpg)
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2023/09/372758718_760226682780818_8526012511632164428_n-300x200.jpg)
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2023/09/372814407_760226789447474_6642271038752175879_n-300x200.jpg)
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2023/09/372976509_760226992780787_3459745390539019556_n-300x199.jpg)