วันศุกร์ ที่ ๑๕ กันยายน ๒๕๖๖ ดร.มนตรี ใยระย้า ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาก “ประชาวิทยาคาร”
มอบหมายให้นายทำนอง รุ่งระวี รองผู้อำนวยการโรงเรียน เข้าร่วมการประชุมผู้บริหารสถานศึกษา ครั้งที่ ๙/๒๕๖๖ ในวันศุกร์ ที่ ๑๕ กันยายน ๒๕๖๖ พร้อมรับมอบเกียรติบัตรสถานศึกษาที่เผยแพร่ข่าวสารประชาสัมพันธ์อย่างต่อเนื่อง ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ ณ หอประชุมโรงเรียนแม่ปะวิทยาคม อำเภอแม่สอด จังหวัดตาก
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2023/09/การประชุมผู้บริหารครั้งที่-9-1170x593.png)