วันเสาร์ที่ 11 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 นายชิติพัทธ์ อุดมรัตนศักดิ์ ผู้เข้าประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL รุ่นที่ 14 ประจำปี 2567 ที่เรียนรู้ฝึกฝนพัฒนาทักษะในสัปดาห์ที่ 1 – 4 ในการประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL รุ่นที่ 14 ประจำปี 2567 เข้ารับพระราชทานเข็ม TO BE NUMBER ONE IDOL ในงานคอนเสิร์ตสัปดาห์ที่ 5 สัปดาห์ที่ 5 การประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL 14 รอบสุดท้าย ระดับประเทศ ณ ศูนย์การค้าเจเจมอลล์ กรุงเทพมหานคร
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441873647_931451792324972_7409116001219851007_n-1058x593.jpg)