วันที่ 13 มีนาคม 2566 สพม.ตาก จัดประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาตากครั้งที่ 1/2566 โดยมี นายประพฤทธิ์ สุขใย ประธานอนุกรรมการฯ เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยคณะอนุกรรมการ และ ส.ต.ต. ดร.นปดล นพเคราะห์ ผอ.สพม.ตาก เป็นอนุกรรมการและเลขานุการ ณ ห้องประชุมชั้น 2 (ออมทรัพย์สามัญ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาตาก
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2023/03/66-03-13-ประชุม-อ.ก.ค.ศ.-เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาตาก-ครั้งที่-1-2566-1170x593.png)