เมื่อวันที่ 9 พฤศจิกายน 2566 ดร.มนตรี ใยระย้า ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาก “ประชาวิทยาคาร” มอบหมายให้ รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมคณะครู ร่วมต้อนรับผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนวังเจ้าวิทยาคม เนื่องในโอกาส
นายภาณุวัตร จันทร์แดง ย้ายมาดำรงตำแหน่งครู ณ โรงเรียนบ้านตาก”ประชาวิทยาคาร” อำเภอบ้านตาก จังหวัดตาก
![](http://www.secondarytak.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__20004950-1077x593.jpg)